ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
สนามกีฬาภูมิทัศน์ 500w โมดูลไฟ LED กลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
โคมไฟถนนตัวถังอลูมิเนียม All in One IP67 นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ 170lm / w
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
กันน้ำ 30W 172 * 201 * 41 มม. น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
Motion Sensor กันระเบิด 20w Floodlight Outdoor IP65 Waterproof
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC 85-265V |
| ครี (ra>): | 80 |
โคมไฟฉายแสงพื้นที่ใหญ่ที่มีมุมที่พับได้ การติดตั้งง่าย การใช้ไฟฟ้าน้อย และผลิตภัณฑ์ที่สามารถปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | EK06 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -10 ℃ ~ +50 ℃ |
แสง LED ดาวน้ํากลางแจ้ง 3CCT 3000K 4000K 6500K อุณหภูมิสีปรับได้ IP65 วัสดุสีเทากันน้ํา โคมไฟคุณภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | EK05-EC |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
Ra80 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งบางเฉียบพร้อม Motion Sensor Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ Super Slim |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
สแควร์พับได้หมุนได้เบาและพกพา 18v 18w 48w LED Work Light พร้อมมุมลำแสง 120 °
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CE 80Ra 144w ไฟทำงานฉุกเฉินพับได้ 2700 ~ 6500K การชาร์จมือถือ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

