ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ำรีโมทคอนโทรลไฟถนน Led กลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียม
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | เลย์เอาต์ Agi32, เลย์เอาต์ CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโปรเจ็กต์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 12V |
150W 400W Ip65 Motion Sensor หลอดไฟน้ำท่วมกลางแจ้งสำหรับสนามบาสเก็ตบอล
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
| ใบสมัคร: | สวน, ภูมิทัศน์, สแควร์, แสงกลางแจ้ง |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
6500K โซลาร์ ไฟฟ้าลมน้ําท่วมกลางแจ้ง กลางดึกถึงเช้า เซ็นเซอร์ความเคลื่อนไหวความปลอดภัย 500w 1000w
| ชื่อสินค้า: | โคมไฟฟ้าดวงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
หล่ออลูมิเนียม LiFePO4 High Power LED Floodlight 100 วัตต์
| Brand name: | KCD |
|---|---|
| การใช้งาน: | โคมไฟฟลัดไลท์ LED IP65 ในร่ม/กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
กันระเบิด Waterproof 30w Led Floodlight Module Motion Sensor
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
ตัวอลูมิเนียมโค้ง 58 นิ้ว 50W น้ำท่วมไฟ Outdoor Metal Halide Sport Led Floodlight
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
| สี: | เงิน |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง SMD2835 IP65 50w Led Floodlight ใบรับรอง CE ROHS
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิประเทศ |

