ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
ภูมิทัศน์ Ip65 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ Led กลางแจ้ง
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 ° |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
คลังสินค้าสปอร์ตกราวด์แบบพกพากลางแจ้ง 100w ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซนเซอร์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การวัดในสถานที่, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD2835 ความปลอดภัยประหยัดพลังงานน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 200W ตัวอลูมิเนียมลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
500 วัตต์ IP66 อลูมิเนียมที่อยู่อาศัยเมทัลฮาไลด์ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำกลางแจ้งนำ Floodlight SMD 50W
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| 404 Not Found: | ความสว่างสูง |
น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพาบางเฉียบ 20W Super Bright LED Floodlight สำหรับโรงงานคลังสินค้า
| อุณหภูมิสี (CCT):: | 2700~6500K |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w):: | 170, 100lm-150lm/w |
| CRI (รา>):: | 80 |
Slim Outdoor Ip65 400watt 500watt Solar Motion Flood Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| ประเภทรายการ: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 ไฟถนนเสากลางแจ้ง SMD ชิปแบรนด์แสงช่วงกว้างพลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
100w 150w 200w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ 2700 ~ 6500K CCT
| อุณหภูมิสี (CCT):: | 2700 ~ 6500K |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V):: | AC 85-265V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm / w):: | 170lm-180lm/w |

