ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ce rohs portable led work light ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
ไฟฟ้า LED ดาวน้ําท่วมภายนอกอุตสาหกรรม ด้วยความประสิทธิภาพแสง 130lm/W
| มุมมอง: | 120 |
|---|---|
| สีร่างกาย: | ดำ/เทา |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -25 - 45 °C |
6500K 10000lm แสงสว่างภายนอก LED แสงน้ําท่วมสําหรับอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิสี (cct): | 2700K-6500K |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง Cri80 IP65 พลังงานสูง 100 W 150 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลูเมนสูงป้องกันการระเบิดแบบพกพา smd นำแสงน้ำท่วมบางเฉียบ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ทางหลวง ลาน ถนน กลางแจ้ง ฯลฯ. |
| แหล่งกำเนิดแสง: | CREE LEDs หรือ Customized |
20w 30w 50w แบบพกพานำน้ำท่วมทำงานโคมไฟ USB ชาร์จ
| ประเภทรายการ: | ไฟทำงานแบบพับได้ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | TG02-A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
น้ำท่วมไฟไร้สายกลางแจ้ง IP65 แบบพกพาที่ชาร์จโดย USB
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
SMD IP65 กันน้ํา ไฮลูเมน สนามสปอร์ต สนามสปอร์ต สมาธิ Ultra Slim 20w 30w 50w 100w 200w แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
IP65 220v คุณภาพดี อลูมิเนียมบ้านกลางแจ้งฉายฉุกเฉิน Pir Sensor 50w 100w 150w 200w 300w LED Light
| มุมมอง: | 120 |
|---|---|
| สีร่างกาย: | สีดำ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10~ +45℃ |
120 องศา แอนเจล แฟลด์ไลท์ภายนอกที่มีการออกแบบกันน้ํา
| แหล่งแสง: | นำ |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra): | 80 |
| การใช้งาน: | แคมป์ ตกปลา เดินป่าฉุกเฉิน |

