ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ce rohs portable led work light ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
น้ำท่วมไฟ LED แบบพกพาทนอุณหภูมิ 24 Vlot
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | นำ Floodlight |
|---|---|
| สิ่งของ: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง Smd |
| อุณหภูมิสี(CCT): | 2700K-6500K |
Wireless IP65 Waterproof Clamp 18V ไฟ LED ทำงานพับได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
20w 30w 50w ลูเมนสูงแบบพกพานำน้ำท่วมทำงานหนีบ USB ชาร์จใหม่ได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CE Ip65 Waterproof 144w ไฟทำงานพับได้สำหรับกรณีฉุกเฉิน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
พับ 100w ชาร์จ 100w ไฟทำงาน IP65 กันน้ำกลางแจ้ง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
| CRI (รา>): | 80 |
CE 80Ra 144w ไฟทำงานฉุกเฉินพับได้ 2700 ~ 6500K การชาร์จมือถือ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
แบบพกพา 100W 360 ° Rotating Led Word Light Retractable USB Charging
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
| CRI (รา>): | 80 |
ไฟทำงานแบบชาร์จ USB ลูเมนส์สูง 30 วัตต์กันน้ำได้ 360 °ขาตั้งพับได้ COB LED Work Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
โคมไฟขายึดไฟทำงานแบบพกพากันน้ำ IP65 โดยตรงจากโรงงานสามารถพับเก็บได้ USB ชาร์จไฟ LED ทำงานได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
100W Led Rechargeable Work Light DC 6V Input ระยะเวลาการทํางานยาว ความร้อนดี
| สี: | สีดํา |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| พลังงาน: | 30W/50W/100W |

