ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ce rohs portable led work light ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
การชาร์จ USB ไฟ LED ทำงานกลางแจ้ง โคมไฟยึดแบบพกพากันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
12v Ip65 โหลดไฟ LED ทํางานภายนอก โหลดไฟฉุกเฉิน
| ได้รับการรับรอง: | RoHS,CE,EMC |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, สวน, ถนน, แคมป์ปิ้ง, การใช้งานแบบพกพา |
USB ชาร์จ 144W 1500LM ไฟ LED ทำงานพับได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 อลูมิเนียมรอบออฟโร้ดอัตโนมัติ 18W ไฟ LED ทำงาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ไฟ LED ทำงานแบบพับเก็บได้แบบพกพา 360 °หมุนการชาร์จ USB กันน้ำ
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิทัศน์, สวนสนุก, ถนน, สวน |
|---|---|
| หลอดไฟส่องสว่างฟลักซ์(lm): | 3000K/4000K/5000K/6000K |
| พลัง: | 20W/30W/50W/70W/100W/150W/200W |
ชาร์จใหม่ได้ 144W 20000 Lumens ขาตั้ง 360° ไฟ LED ทำงานแบบหมุนได้พร้อมคลิปกันน้ำ IP65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ไฟ LED ทำงาน Lumens สูง 50W 360° การชาร์จ USB แบบพับเก็บได้หมุนได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียมไฟ LED ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 144 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
สแควร์พับได้หมุนได้เบาและพกพา 18v 18w 48w LED Work Light พร้อมมุมลำแสง 120 °
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CRI80 ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟแบบพกพา 100 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |

