ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ce rohs portable led work light ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
10000 Lumen มัลติฟังก์ชั่นแบบพกพา LED ไฟทำงานพับกันน้ำ
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
|---|---|
| สีเปล่งแสง: | คูลไวท์ |
| พลัง: | 30w |
CE RoHS หลอด LED หลายฟังก์ชัน หลอดทํางานพกพา KCD หลอดฉุกเฉินชั่วคราว หลอดฉายภูมิทัศน์ หอมผึ้ง กันน้ํา IP65
| ชื่อสินค้า: | TG01 |
|---|---|
| ไฟ LED แรงดันใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
| LED ประสิทธิภาพการส่องสว่าง LED: | 170 ลิตร/วัตต์ |
300w เชิงพาณิชย์แบบพกพาไฟ LED ทำงานอลูมิเนียม 7 นิ้วสีเหลืองหนัก 12-24v IP67
| สีเปล่งแสง: | ขาวเย็น, วอร์มไวท์, ขาว |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | กระแสตรง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟกลางแจ้ง 144w SMD High Lumen Strobe IP65
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 30W 50W 100W ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟได้ |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ทาสียางบนไฟทำงานแม่เหล็กหมุนได้ |
| ประเภทสินค้า: | ไฟทำงานแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ |
ไฟทำงาน LED แบบพกพาชาร์จไฟได้
| Product name: | TG-E |
|---|---|
| Working Voltage LED: | DC 6V |
| Led Luminous Efficiency LED: | 170 Lm /W |
ไฟ LED ทำงาน 100W กันน้ำ IP65 ปรับแคมป์ตกปลาแบบพกพา
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประเภทหลอดไฟ: | ไฟ LED ทำงานแบบพกพา |
1000 Lumens Portable Square ไฟ LED ทำงาน 12v 10w 27w 45w Magnetic Multifunctional
| เวลาในการชาร์จ: | 4~5H |
|---|---|
| เวลางาน: | 12 ชม |
| อายุขัย: | 50000 ชั่วโมง |
ขายึดแบบพกพาไฟ LED ทำงานกันน้ำ 18 วัตต์ 40 วัตต์ 48 วัตต์แม่เหล็กชาร์จใหม่ได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟทำงาน |
|---|---|
| พิมพ์: | โคมไฟ LED ทำงานแบบพับได้ |
| พลัง: | 30w |
ผนังอุตสาหกรรมภายนอก Ip66 ไฟ LED ทำงาน 100 วัตต์ลำแสงน้ำท่วม
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| IP เกรด: | IP65 |
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิทัศน์, สวนสนุก, ถนน, สวน |
ไฟ LED ทำงานไร้สายแบบพกพากลางแจ้ง Super Bright 100watt 200lm/W
| สีเปลือก: | สีเหลือง |
|---|---|
| เวลาทำงานปกติ: | 10-12ชม |
| คุณสมบัติการป้องกัน: | IP65 |

