ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ce rohs portable led work light ] การจับคู่ 60 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟฟลัดไลท์ LED แบบพกพาไร้สายที่ทนทานกันน้ำและมีความยืดหยุ่นสามารถชาร์จด้วย USB พร้อมที่จับแบบหมุนได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
IP65 กันน้ำแบบพกพาทำงานแสง 100W เดินป่าฉุกเฉิน Rechargeale Multi - Function
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
| CRI (รา>): | 80 |
SMD 2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งโคมไฟฟลัดไลท์อิเล็กทรอนิกส์อินพุต AC ลูกปัดความสว่างสูง
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 282*372*41 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
KCD โมดูลกันน้ําสีขาวอบอุ่น 12 โวลท์ โฟรคเตอร์พกพาภายนอก 200w โปรเจคเตอร์ LED โฟรคเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK05 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |
180° ปรับได้ 200w LED Flood Light Reflector Super Bright 320 Led Beads IP65
| ชุดไฟ: | IK01 |
|---|---|
| วัตต์: | 200W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 120LM/W |
12 โวลต์ 50w 300w 500w 200w น้ำท่วมไฟ LED สมาร์ทมินิ SMD2835 ความปลอดภัย RGB ฟลัดไลท์
| พลัง: | 30W |
|---|---|
| นำ: | SMD2835 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V |
Bright Bead Pc Lens ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 90 ° -120 °องศามุม 200w 22000 Lumens
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ลูเมน: | 22000lm |
โคมไฟทำงาน LED แบบแม่เหล็กขับเคลื่อนด้วยแบตเตอรี่ 50 W 60 W 100 W ไฟทำงานแบบชาร์จไฟได้แบบ Hyper Tough ที่ยืดหยุ่นได้
| การใช้งาน: | ไฟ LED ทำงานในร่ม / กลางแจ้ง IP65 |
|---|---|
| ความสว่าง: | อัลตร้าไบรท์ |
| แพคเกจการขนส่ง: | ปรับแต่ง |
แสงฉุกเฉิน LED 100W สําหรับการตั้งแคมป์ เดินทางตกปลาในสีดํา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พีซี |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| มุมมอง: | 90 |
สนามกีฬาแบบพกพา Modular 400w 200w LED Flood Light มุมลำแสง 90 °
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพื้นสวน |
|---|---|
| คนขับรถ: | มีนเวลล์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 100-240VAC |

