ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street courtyard light ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
IP65 พลังงานสูง All In One Solar Street Courtyard Light 2700K CCT
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |
ผสานรวมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One ลูเมนสูงกันน้ำพร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
Die Cast 30W 50W 150W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
SMD5730 DC 6V ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Smart Integrated
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
Super Slim All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w 200w 300w ความสว่างสูงกลางแจ้ง
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
200w All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 14000 Lumens Radar Induction พร้อมแบตเตอรี่ EMC
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | SMD5730 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในที่เดียว Led ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
ตัวเรือนอะลูมิเนียม All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD 2835 ลูกปัดสำหรับที่จอดรถ
| แหล่งกำเนิดแสง: | LED SMD 2835/5050/3030 |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/5000K |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปคุณภาพสูง |
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

