ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street courtyard light ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
ประเทศกําเนิด ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ถนน
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์: | PF>0.9 |
ถนนสาธารณะทางหลวงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงแยกเป็นสองส่วน 30w 90w 6000k
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| IP Rating: | IP65 |
อลูมิเนียมพลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Motion Sensor DC 100 W 200 W 300 W IP66 โคมไฟถนนกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
สมาร์ทอลูมิเนียมอัลลอยด์ 100w LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลูเมนสูงกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว IP65 50w 100w ทั้งหมดในไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
2024 ใหม่ ประหยัดพลังงาน ด้านนอก แผนแสงอาทิตย์ ไฟฟ้าถนน All-in-one Led Solar Street Light ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ ด้านนอก
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
|---|---|
| โคมไฟ: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
| เวลาชีวิต LED: | 50000ชั่วโมง |
20 W 30 W 60 W High Power Solar Street Light LED Roadway lamp Daylight Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED แบบบูรณาการ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W/200W/300W/400W |
| คำสำคัญ: | โคมไฟ High Lumen Outdoor LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
โคมไฟยาว 7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |

