ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street courtyard light ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
50000h Life SMD 486.5X151.2X88mm ไฟถนน LED 50 วัตต์กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบบางพิเศษในตัว Brigelux Smd 300W
| พลัง: | 300w |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิกอนโมโนคริสตัลไลน์ 5V/30W |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 6500K 100W 150W 200W ไฟถนน LED กันน้ำ
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
ไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W 50W 100W 150W พลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน, ทางหลวง, กลางแจ้ง, ลาน, สวน |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| ไคร (รา>): | 85 |
80CRI 240V 200 W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์คริสต์มาส
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
คูลไวท์ 60W 100W 150W 200W นำไฟเสาพลังงานแสงอาทิตย์
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ป้องกันการกัดกร่อน Ip67 20000 Lumen Led ไฟถนนแบบชาร์จไฟได้ 100w
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

