ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street courtyard light ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
RoHS Outdoor SMD 100Watt 12v Dc ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
DC12V High Lumen LED Solar Street Light เสาติดผนังสำหรับส่องสว่างกลางแจ้ง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~+50℃ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
อลูมิเนียม Lanscape Outdoor Led Solar Street Light
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบแยกส่วนอลูมิเนียมอัลลอยด์ 1000w Dusk To Dawn
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง |
|---|---|
| หลอดไฟ LED: | ลูเมนสูง 12V/12W |
| แบตเตอรี่: | 8AH LiFePO4 12.8V แบตเตอรี่ลิเธียม |
Ip65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 200 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
OEM ODM อลูมิเนียมกันน้ำ 60 วัตต์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
โคมไฟถนน IP65 200W โคมไฟโซลาร์เซลล์ 80lm / w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC200-240V |
ประหยัดพลังงาน 200W Ip65 ไฟถนน Led พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 10000 ลูเมนพร้อมเสา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED สองดวงพร้อมแบตเตอรี่ 300w 500w 1000w ระบบสมาร์ทกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กันน้ำ smd 20w 40w 60w ไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโซลาร์เซลล์โมโนคริสตัลไลน์พลังแสงอาทิตย์ |
| ปริมาณ LED: | 30 ชิ้น 5050 |
IP65 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ 50w 200w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจรโครงร่าง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 6V |

