ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street courtyard light ] การจับคู่ 50 ผลิตภัณฑ์.
ผนังกลางแจ้ง All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ Dusk To Dawn Waterproof 40w 150w 200w 400w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Outdoor IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
เซนเซอร์การเคลื่อนไหว All In One โซลารี LED Street Light 50W 100W 200W IP65 แสงภูมิทัศน์กันน้ํา
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประเภทโมโน 60W*18V |
|---|---|
| แบตเตอรี่: | 24AH*12.8V (LiFePO4) |
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100w 150w 200w อลูมิเนียม Outdoor Ip65
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
กันน้ำป้องกันการโจรกรรม All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30 วัตต์ตอนค่ำถึงรุ่งเช้า 400w/u/ed28/ps m155/e
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ทางสูง 60 วัตต์ 435.1 * 163.5 * 70 มม. ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
4500lm High Lumen IP67 แผงโซลาร์เซลล์น้ำท่วม 50000h อายุการใช้งาน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟฟ้าแสงอาทิตย์โรงงานจีน ทั้งหมดในหนึ่ง ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ LED Street Light 12V 50W 100W 150W 200W ภายนอก เซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวที่ประหยัดพลังงาน
| CRI (Ra>): | 80 |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Cri80 All In One 6000k 20w 60w 200w 300w
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W LED กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |

