ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง SMD อลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD อลูมิเนียม Led Outdoor Security Floodlight IP65 10W 20W 30W 200W 400W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ไฟถนน LED 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w
| ชื่อสินค้า: | 100W Led Street Light แสงไฟถนน |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | High Lumens Waterpoof IP65 ไฟถนน LED |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
KCD Landscape Outdoor Flood Light ผู้ผลิต สีขาวอบอุ่น 10w 20w 30w 50w 100w 150w 200w 5054SMD CE IP65 LED ไฟโฟลด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK05 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 30W/50W/100W/200W |
KCD อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| Productname: | GK-P |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จีเค-พี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
KCD พลังงานสูง IP65 ตัวกมุมไฟฟ้า Dimmable ขายดีที่สุด สวนกลางแจ้งไฟฟ้า 6500k LED Flood สีเทา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E 300W |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
120 องศา แอนเจล แฟลด์ไลท์ภายนอกที่มีการออกแบบกันน้ํา
| แหล่งแสง: | นำ |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra): | 80 |
| การใช้งาน: | แคมป์ ตกปลา เดินป่าฉุกเฉิน |

