ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
2700K 100 W ความปลอดภัยกันน้ำกลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วม
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 80 |
โครงการถนน 50 W 100 W 150 W ไฟถนน Led 265V Smd Slim
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
187 * 216.7 * 28 มม. 12v 110lm / W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 50w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
High Lumen Slim 137.3 * 156.3 * 30mm Outdoor LED Flood Lights 20w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
เครื่องมือฟรีถนนยืดหยุ่น Ip65 ไฟถนน Led กันน้ำพลังงานแสงอาทิตย์
| 404 Not Found: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
OEM ODM 220V 150Watt ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 ชิปแบรนด์หมุนได้
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
แผงโมโนคริสตัลไลน์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์มุมลำแสง 120 ° CE RoHS
| สีอ่อน: | สีขาว |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 120° |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ราคาปลีก โปรเจคเตอร์หลอดไฟกลางแจ้งระยะยาว 10w 25w 40w 60w 100w 200w 300w โซลาร์ LED โมดูเลอร์ ไฟฟ้าน้ําท่วม
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| รายการ: | Smd LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
DC12V High Lumen LED Solar Street Light เสาติดผนังสำหรับส่องสว่างกลางแจ้ง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20℃~+50℃ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC12V วอร์มไวท์ติดผนัง
| แรงดันไฟฟ้า: | DC12V |
|---|---|
| เอาต์พุตลูเมน: | สูง |
| คะแนนไอพี: | IP65 |

