ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ตัวอลูมิเนียมอัจฉริยะ 50000h 30w All In One Solar Street Light
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| CRI (Ra>): | 90 |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
ความสว่างสูง ระยะเวลาการทํางานยาว ภายนอก 50W 100W 150W 200W 250W 300W แบตเตอรี่แสงสว่างทางถนนแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
กันน้ํา กันระเบิด ภายนอก 60w 100w 150w 200w คุณภาพสูง อลูมิเนียม Lifepo4 แบตเตอรี่ 6500k โซลาร์สตรีทไลท์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
100w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมกันน้ำ Ip65 พร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| CRI (Ra>):: | 80 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃):: | -20 ~ + 50 |
| คะแนน IP:: | IP65 |
IP65 กลางแจ้ง ABS ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง 50w 100w 150w 250w
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 200W/300W/400W/500W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง ABS |
โคมไฟสวนสนามพลังงานแสงอาทิตย์ DC ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED ความสว่างสูง CRI80 100W
| สีตัวถัง: | สีเทา |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | 80 |
| เกรด IP กันน้ำ: | IP65 |
ทางหลวง ถนนสาธารณะ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30w 90w 200w อลูมิเนียมอัลลอยด์ IP65 6000k
| อายุการใช้งาน: | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกันไฟ LED น้ำท่วม: | 3 ปี |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ PIR และการควบคุมแสง |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |

