ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
DC 12V 24V 220V 110V กันน้ํา IP66 Led Projector Lamp 30W 50w 100w 200w พกพา LED ไฟโฟลด์ ไฟโฟลด์กลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Ip66 แบบเสาเดี่ยว 60 วัตต์
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
โมดูลพลังงานสูงไฟถนน LED กันน้ำกลางแจ้ง 70Ra 100watt
| พลัง: | 50w/100w/150w/200w |
|---|---|
| ชิป LED: | 2835LED |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC100-240V |
SMD IP65 กันน้ํา ไฮลูเมน สนามสปอร์ต สนามสปอร์ต สมาธิ Ultra Slim 20w 30w 50w 100w 200w แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
ไฟฟ้าถนน LED แสงสว่างสูง ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LED ไฟฟ้า LEDและการใช้งานด้านการสว่างเพิ่มเติม
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานประหยัด 155 ลูเมน / วัตต์ กระเป๋าเหล็กอัลลูมิเนียม กันน้ํา IP65 ชิป LED แบรนด์ อัตโนมัติเปิด / ปิดในเวลากลางคืน เหมาะสําหรับเส้นเลือดเมือง ทางด่วน พื้นที่การค้า
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W LED กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ราคาปลีก โปรเจคเตอร์หลอดไฟ Outdoor Long Range 500w แสงดวงอาทิตย์สําหรับการใช้ในสวนบ้าน กันน้ํา
| วัสดุของเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| พลังงาน: | 500W |
2024 ใหม่ ประหยัดพลังงาน ด้านนอก แผนแสงอาทิตย์ ไฟฟ้าถนน All-in-one Led Solar Street Light ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ ด้านนอก
| เวลาทํางาน: | 10-15 ชั่วโมง/วัน 5-7 วันที่ฝนตก |
|---|---|
| โคมไฟ: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
| เวลาชีวิต LED: | 50000ชั่วโมง |

