ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
ไฟสปอร์ตไลท์พลังงานแสงอาทิตย์กำลังสูง 50W-500W พร้อมมุมกระจายแสง 120 องศา และหลอด LED แสงขาว 6000K
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |
Bridgelux ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลิเธียม All In One Outdoor 500w 1000w โคมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | ABS |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ SMD พร้อมเซนเซอร์ 30W 60W 100W 200W โคมไฟน้ำท่วม
| วัสดุตัวโคม: | เอบีเอส/อลูมิเนียม |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่างของหลอดไฟ(lm): | 1,000 |
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20-50 |
ปรับปรุง ไฟฟ้า ด้วย ไฟฟ้า ดวงอาทิตย์ ประหยัด พลังงาน และ ใช้ ได้ ยาวนาน
| วัสดุ: | ที่อยู่อาศัย ABS |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| พลัง: | 50W-500W |
CE RoHS เอาต์พุตเสาสูงไฟ LED กลางแจ้งสำหรับสนามฟุตบอล
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
SMD 3030 ไฟถนน LED กลางแจ้ง 90lm / W 60w 100w 150w 200w 220v สำหรับสถานที่สาธารณะ
| แรงดันไฟฟ้า: | AC85-265V |
|---|---|
| Ra/CRI: | ≥80 |
| มุมถั่ว: | 60*140° |
30W 50W 100W 200W 300W ไฟฟ้าลมกลางแจ้ง กันน้ําสะท้อน Projecteur LED ลมลมสําหรับสนามกีฬา
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6000K |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับพื้นที่อยู่อาศัย พร้อมมาตรฐาน IP65 และระบบไฟฟ้า
| พลังโคมไฟ: | 60W |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | แสงอาทิตย์ |
| รายการหมายเลข: | 50w Led Street Light แสงไฟถนน |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
KCD LED โซลาร์สตรีทไลท์ชุดครบวงจร โซลาร์สตรีทไลท์ แบตเตอรี่ลิตียม LiFePo4 ภายใต้แผ่นแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |

