ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
LED 400W AC220V Reflector Flood Light IP65 Waterproof Outdoor Lighting Garden Square Spotlight
| มุมส่องสว่าง: | 120 |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม |
| แพ็คเกจการขนส่ง: | ทางทะเล / อากาศ / ด่วน |
IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
100w 150w 200w LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟคลังสินค้าติดตั้งบนพื้นดินควบคุมระยะไกล
| ชิป: | SMD2835 |
|---|---|
| ป้อนข้อมูล: | DC6V |
| ส่องสว่าง: | 160 ลบ.ม./ตร.ว |
SMD IP65 กันน้ํา ไฮลูเมน สนามสปอร์ต สนามสปอร์ต สมาธิ Ultra Slim 20w 30w 50w 100w 200w แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์ร่างกายบางเฉียบนำชิปลูเมนสูง 2700K IP65
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุเปลือก: | ตัวเรือนอลูมิเนียมคุณภาพสูง |
| ชีวิตการทำงาน: | 50000ชม |
IP65 ไฟฉุกเฉินฉุกเฉินกลางแจ้ง Cob 18v 18w led Work Light ไฟ led ทำงานแบบชาร์จไฟได้ปรับความสว่างได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
CE 80Ra 144w ไฟทำงานฉุกเฉินพับได้ 2700 ~ 6500K การชาร์จมือถือ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
ผนังอุตสาหกรรมภายนอก Ip66 ไฟ LED ทำงาน 100 วัตต์ลำแสงน้ำท่วม
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| IP เกรด: | IP65 |
| แอปพลิเคชัน: | ภูมิทัศน์, สวนสนุก, ถนน, สวน |
รายการใหม่ AKCD ลูมิเนียม ไฟฉาย IP65 กันน้ําภายนอก 50W 100W 150W 200W 400W AC LED ไฟฉาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK02-2 |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |

