ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ die cast aluminum led flood light ] การจับคู่ 227 ผลิตภัณฑ์.
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
CRI80 ไฟ LED ทำงานแบบชาร์จไฟแบบพกพา 100 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 300 W พลังงานสูงพร้อมแบตเตอรี่ 2835SMD 30AH
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงโมโน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20-50 |
| พี.เอฟ: | >0.9 |
ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบใช้พลังงานสูง 100 วัตต์พร้อม Motion Sensor Outdoor Dusk To Dawn
| ไฟ LED: | 100W/200W/300W |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง LED: | 170LM/W |
| CCT: | 3000K-6000K |
แผงเซลล์แสงอาทิตย์ Monocrystalline สีดำไฟน้ำท่วมกลางแจ้งเลนส์กระจกกันน้ำ
| วัตต์: | 100W |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| แบตเตอรี่: | 3.2V/8AH |
ตัวเรือน ABS CE EMC 100 วัตต์ All In One ไฟถนน LED สำหรับที่จอดรถ
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุ: | เลนส์ ABS + PC คุณภาพสูง |
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
IP65 กันน้ำกลางแจ้ง 50W 200w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานลูเมนสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
50w 100w 150w 200w 300w All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
โปรเจ็กเตอร์ P65 ระยะไกล 400W Warm White Solar LED Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | ไฟ LED |

