ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100 watt led floodlight ip65 ] การจับคู่ 55 ผลิตภัณฑ์.
150W Ultra-Slim LED Flood Light - ความสว่างสูง สร้างจากอลูมิเนียมทนทาน ใช้งานได้หลากหลาย
| พลังงาน: | 150w |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 90-100/130-140lm/วัตต์ |
| สี: | สีดำ |
SMD 2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งโคมไฟฟลัดไลท์อิเล็กทรอนิกส์อินพุต AC ลูกปัดความสว่างสูง
| พลัง: | 200W |
|---|---|
| ขนาด (มม.): | 282*372*41 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมคุณภาพสูง |
ลูเมนสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ 6500k CCT
| พิมพ์: | ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
รับประกัน 3 ปีไฟน้ำท่วมแนวนอนพลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
ลูเมนสูงพลังงานสูงกันน้ำกลางแจ้ง 100W 200W 300W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |

