ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100 watt led floodlight ip65 ] การจับคู่ 55 ผลิตภัณฑ์.
แบบพกพา 100W 360 ° Rotating Led Word Light Retractable USB Charging
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
| CRI (รา>): | 80 |
น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ DC IP65 100 วัตต์ 200 วัตต์ 300 วัตต์ชาร์จใหม่ได้ Floodlight
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ซิลิคอนโมโนคริสตัลไลน์ 6V/10W |
| แบตเตอรี่: | LiFeO4 3.7V/10AH |
SMD2835 อลูมิเนียมไฮเบย์ไฟ LED IP65 100W 200W 300W 500W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Garden Led Solar Powered ไฟน้ำท่วมกลางแจ้ง 100 วัตต์ IP65 พร้อม Solar
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
ความร้อนที่ดีน้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 110lm / W Ac 85-265v 120-277v CRI 80
| วัตต์: | 30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| คะแนนการป้องกัน: | กันน้ำ IP 65 |
แอลูมิเนียมเหล็ก LiFePO4 แบตเตอรี่รีโมทควบคุม
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิปแอลอีดี: | เอสเอ็มดี2835 |
| วัสดุ: | แก้วอลูมิเนียม+ |
มุมลำแสง 120 ° 200W LED Flood Light 22000lm IP65 180 °การประหยัดพลังงานที่ปรับได้
| วัตต์: | 200W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
| ลูเมน: | 20000-22000lm |
ไฟฟ้า LED ด้านนอกอุตสาหกรรม -25-45°C 10W 20W 30W 50W 100W 150W 200W 300W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พีซี |
|---|---|
| สัญลักษณ์ชิป: | เอสเอ็มดี 2835 |
| มุมมอง: | 120 |
กันน้ำ IP65 200W น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100lm / W ประสิทธิภาพการส่องสว่าง
| การรับประกัน: | 5 ปี |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100LM/W |
| วัตต์: | 200W |

