ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100 watt led floodlight ip65 ] การจับคู่ 55 ผลิตภัณฑ์.
ประเทศจีน จําหน่ายราคาโรงงาน ไฟฟ้า LED กันน้ํา IP65 นอก 50w 100w 120Watt พร้อมรับรอง
| ประเภทสินค้า: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| ส่องสว่าง: | 90-100/110-120lm/วัตต์ |
Ce อนุมัติที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 200w นำน้ำท่วมไฟสำหรับชิปแบรนด์หมุนสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 100 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
17,000 ลูเมน 100 วัตต์พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งน้ำท่วมไฟ PC เลนส์กระจายความร้อน
| ประสิทธิภาพของหลอดไฟ(lm/W): | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
KCD Outdoor Remote Control Projector ราคาถูก แสงแสงแสงอาทิตย์ แสงแสงแสงแสงแสงอาทิตย์ 50w 100w 200w แสงแสง LED
| ประเภทพลังงาน: | พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | ABS |
| สีปลอกกระสุน: | สีดํา |
ประหยัดพลังงานภายนอก Ip65 กันน้ํา 50w 100w 150w 200w Led Street Lamp LED Street Light 150 วัตต์
| การใช้งาน: | ไฟถนน |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP 65 กันน้ำกลางแจ้ง |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
Anti Glare Shade Cooling IP66 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100Watt รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
ไฟ LED ทำงาน Lumens สูง 50W 360° การชาร์จ USB แบบพับเก็บได้หมุนได้
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| CRI (Ra>): | 80 |
KCD คลาสสิก Performance Safety ไฟฟ้า ตัดอัด อลูมิเนียม Housing ประสิทธิภาพ กันน้ํา Slim 150w Smart LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | กันน้ํา IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
SMD โบ๊ทสเตเดียม มารีน โคมฟลัดไลท์ AC กลางแจ้ง 10 W 20 W 30 W
| พลัง: | 100W |
|---|---|
| อินพุต (ความถี่): | AC110-130V / AC200-240V (50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90lm/w |

