ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100 watt led floodlight ip65 ] การจับคู่ 55 ผลิตภัณฑ์.
ความปลอดภัยกันน้ำ Ip65 200 วัตต์นำน้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
KCD อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| Productname: | GK-P |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
อลูมิเนียม 6500k เลนส์ โปรเจคเตอร์ 5054 SMD IP65 กลางแจ้ง COB OEM ไฟฟ้า 100w 200w 300w 400W LED ไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จีเค-พี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
SMD อลูมิเนียม Led Outdoor Security Floodlight IP65 10W 20W 30W 200W 400W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Ip65 น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง 100 วัตต์ 10,000lm ฟลัดไลท์สีขาวอบอุ่น Ik07
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องสี / บรรจุเป็นกลาง / กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 45 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
ไฟฟ้าถนน LED ที่ใช้พลังงานประหยัด 155 ลูเมน / วัตต์ กระเป๋าเหล็กอัลลูมิเนียม กันน้ํา IP65 ชิป LED แบรนด์ อัตโนมัติเปิด / ปิดในเวลากลางคืน เหมาะสําหรับเส้นเลือดเมือง ทางด่วน พื้นที่การค้า
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6500K |
|---|---|
| อายุขัย: | 50,000 ชม |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
IP65 Die Cast อลูมิเนียมนำน้ำท่วม 100W ทนต่ออุณหภูมิสูง
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC220-240V |
ความสว่างสูง 200w ไฟ LED น้ำท่วมสำหรับสนามวอลเลย์บอล KCD ความสว่างสูง IP65 กันน้ำ ABS 2000K 24V 100W 120W 160
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
KCD โคมไฟกันน้ําความสว่างสูง กลางแจ้ง 100 วัตต์ ไฟ LED ถนนระยะไกล พร้อมควบคุมการหมับอัตโนมัติ
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
Led Solar Dusk To Dawn น้ำท่วมไฟป้องกันการระเบิด 100 วัตต์กันน้ำ IP65 สำหรับโรงเรียน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 120 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |

