ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 led street light ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
ตัวอลูมิเนียม 150W IP66 ไฟถนน LED ลูเมนสูงหมุนได้ชิปแบรนด์ลูเมนสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนน LED ทันสมัยกลางแจ้ง
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
CE อนุมัติ IP66 12V 60W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 10000 ลูเมน 6000
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | กันน้ำ IP66 |
IP66 3000K 100 W ไฟถนน LED กลางแจ้งตัวเรือนอลูมิเนียมตกแต่งคลาสสิก
| สีของตัวเรือน: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ไดร์เวอร์ LED: | CE, มีนเวล |
Outdoor Ip66 Waterproof Street Light 200w 150w 100w 50w ไฟถนน LED 30W ปรับปรุงการออกแบบไฟที่สวยงาม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
IP66 ไฟถนน LED กลางแจ้งเสาบนสายเคเบิลแข็งระบบควบคุมสมาร์ทในเชิงพาณิชย์สำหรับ Park Shop
| พลัง: | 30W/60W/80W/100W120W/150W/180W/200W |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| รูปร่างลักษณะ: | ไฟถนน Led ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 |
16500lm หรี่แสงได้ 110lm / W ไฟถนน Led Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน Led 200w |
|---|---|
| สิ่งของ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | ไฟถนน Led ลูเมนสูงกันน้ำ IP65 |
สวนภายนอก LED Street Light กันน้ํา IP65 พลังงานสูง ความสว่างสูง 150W Road Pole Lamp
| ชื่อสินค้า: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ํา IP65 |
| ประเภท: | ไฟถนน LED โคมไฟถนน |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |

