ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 led street light ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 50 วัตต์กันน้ำ IP65 ลูเมนสูงเกรดเชิงพาณิชย์กลางแจ้ง 10,000 ลูเมน 6000
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Slim DOB AC85-265V 300w ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งกันน้ำ
| คุณสมบัติพิเศษ: | ประหยัดพลังงาน |
|---|---|
| วัสดุ: | อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| โซลูชันแสงสว่าง: | DOB |
สนามเทนนิสโคมไฟสปอร์ตไลท์ LED Flood Light Ip66 สำหรับสวนสาธารณะ
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
KCD กันน้ํา IP65 ทนทาน อลูมิเนียม Housing PC Lens Ac Lamp ไฟ 100w LED กลางแจ้ง Street Light
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 120LM/W |
| ดัชนีสี: | >80 |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
IP66 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง 150 วัตต์ 200 วัตต์ 400 วัตต์ 6000k พร้อมแบตเตอรี่
| นำ: | ชิป Bridgelux3030 |
|---|---|
| แบตเตอรี่ LiFePO4: | 18AH-54AH 12.8V |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | ประสิทธิภาพสูง Monocrystalline Silicon |
Outdoor IP66 โซเดียมความดันสูงนำไฟถนน 200W 150W 100W 50W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Ip66 แบบเสาเดี่ยว 60 วัตต์
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |

