ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 led street light ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ความสว่างสูงกันน้ำ Ip67 200w Solar Led Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ลูเมนสูง IP65 กันน้ำ 6500K 100W 150W 200W ไฟถนน LED กันน้ำ
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
อลูมิเนียมกลางแจ้ง LED Street Light
| Wattage: | 300W |
|---|---|
| Battery: | Lithium iron 20000 3.2V |
| Solar panel: | 6V 18W |
สถานที่จอดรถ ด้านนอก LED Street Light 50W 100W 150W 200W ถนน
| ปรับ: | 90 องศา |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |
เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวความสว่างสูงไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ทางหลวง,กลางแจ้ง,ลาน,สวน |
|---|---|
| IP Rating: | IP65 |
| CRI (รา>): | 85 |
200W 20000lm 695X235X97mm ไฟถนน LED กลางแจ้งกันน้ำ IP65 เปลือกแข็งหมุนได้สำหรับโรงงาน
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
KCD 5000 ลูเมนอลูมิเนียม กันระเบิด เครื่องประดับอุตสาหกรรม OEM 150 วัตต์ ไฟฟ้า สวนไฟฟ้า LED ถนน
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ดัชนีสี: | >80รา |

