ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 high power solar street light ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
170lm / W Pf0.9 100w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| มุมลำแสง (°): | 90 |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
กีฬาสถาปัตยกรรม 50 วัตต์กลางแจ้งไฟ LED น้ำท่วมกันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
30W 50W 100W 200W 300W ไฟฟ้าลมกลางแจ้ง กันน้ําสะท้อน Projecteur LED ลมลมสําหรับสนามกีฬา
| มุมขั้ว: | 120° |
|---|---|
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
| อุณหภูมิสี: | 3000K-6000K |
ไฟ LED สำหรับที่อยู่อาศัยรายละเอียดต่ำภายนอกน้ำท่วมไฟหรี่เปลี่ยนสีได้ 50 วัตต์ 100 วัตต์
| ไฟ LED น้ำท่วมไฟ: | 20W/30W/50W/100W/150W/200W |
|---|---|
| ไดร์เวอร์แอลอีดี: | ไดร์เวอร์ LED / ไดร์เวอร์ลดแสง LED 0-10V / ไดร์เวอร์ LED Dali Dimming |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | AC85-265V, 50/60Hz |
ตัวเรือนอลูมิเนียมสีเงินบางเฉียบ 50w Led Floodlight Ip66 กันน้ำ 10KV 200 วัตต์สำหรับสนามบาสเก็ตบอลในสวน street
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |

