ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 high power solar street light ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
KCD 5000 ลูเมนอลูมิเนียม กันระเบิด เครื่องประดับอุตสาหกรรม OEM 150 วัตต์ ไฟฟ้า สวนไฟฟ้า LED ถนน
| ฟังก์ชันความมืด: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ: | 110 ลบ.ม./ตร.ว |
| ดัชนีสี: | >80รา |
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
Outdoor IP66 โซเดียมความดันสูงนำไฟถนน 200W 150W 100W 50W
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Ip66 แบบเสาเดี่ยว 60 วัตต์
| สนับสนุนหรี่: | ใช่ |
|---|---|
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
บางพิเศษ 130lm / W Smd Led Street Light 50Watt
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 SMD ไฟถนนเสากลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
Outdoor Ip66 Waterproof Street Light 200w 150w 100w 50w ไฟถนน LED 30W ปรับปรุงการออกแบบไฟที่สวยงาม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
IP66 150W 100W 60W 30W น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมรีโมทคอนโทรล
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |

