ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 high power solar street light ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
สนามเทนนิสโคมไฟสปอร์ตไลท์ LED Flood Light Ip66 สำหรับสวนสาธารณะ
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบใช้พลังงานสูง 100 วัตต์พร้อม Motion Sensor Outdoor Dusk To Dawn
| ไฟ LED: | 100W/200W/300W |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง LED: | 170LM/W |
| CCT: | 3000K-6000K |
KCD Photocell Controller กลางแจ้ง IP66 กันน้ำอาคารไซต์โคมไฟที่จอดรถ 50W 100W 150W 200W All in One Solar Led
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220V |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 ไฟถนนเสากลางแจ้ง SMD ชิปแบรนด์แสงช่วงกว้างพลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |
โคมไฟลูเมนสูง Ip66 300w Ring Solar Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
Led Chip Ip66 Stand Alone แยกโคมไฟถนนแผงโซลาร์เซลล์ 6500k
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
อลูมิเนียม ABS 150lm / w Ra85 ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์
| คะแนน IP: | กันน้ำ IP 65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| CRI (Ra>): | 85 |

