ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
SMD2835 อลูมิเนียมไฮเบย์ไฟ LED IP65 100W 200W 300W 500W
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
KCD kcd ลูเมนสูงจีน smaret ประหยัดพลังงานความสว่างสูงนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ความทนทานต่อน้ำแบบชาร์จไฟได้ LED Floodlight Die Cast Aluminium High Output
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
CE กันสนิม 170lm / W 30w Led Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
120 องศา แอนเจล แฟลด์ไลท์ภายนอกที่มีการออกแบบกันน้ํา
| แหล่งแสง: | นำ |
|---|---|
| ดัชนีการแสดงผลสี (Ra): | 80 |
| การใช้งาน: | แคมป์ ตกปลา เดินป่าฉุกเฉิน |
IP65 220v คุณภาพดี อลูมิเนียมบ้านกลางแจ้งฉายฉุกเฉิน Pir Sensor 50w 100w 150w 200w 300w LED Light
| มุมมอง: | 120 |
|---|---|
| สีร่างกาย: | สีดำ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -10~ +45℃ |
SMD โบ๊ทสเตเดียม มารีน โคมฟลัดไลท์ AC กลางแจ้ง 10 W 20 W 30 W
| พลัง: | 100W |
|---|---|
| อินพุต (ความถี่): | AC110-130V / AC200-240V (50/60Hz) |
| ประสิทธิภาพ: | 90lm/w |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม 100W ลูเมนสูง LED ฟลัดไลท์พร้อมแบตเตอรี่ LiFePO4
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm/w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | AC220-240V |

