ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ cri 80 outdoor led flood lights ] การจับคู่ 421 ผลิตภัณฑ์.
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ROHS Ip65 100w 150w 200w อุตสาหกรรม LED High Bay Light
| ชื่อ: | แผง Linear LED High Bay |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| ไดร์เวอร์ LED: | ไดรเวอร์ Meanwell |
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
KCD 200w 250w แผงโซลาร์เซลล์ไฟถนน 34000lm OEM Intergrated
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
All In One ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 50w 100w 150w 200w 300w Ip65 Ufo Outdoor พร้อมแบตเตอรี่
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
100W IP67 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว 10 กก. ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งยามค่ำถึงรุ่งอรุณ
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | การออกแบบระบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | 12V |
ลูเมนสูงกลางแจ้งกันน้ำ Ip67 Led 12v 150w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ตัวอลูมิเนียม Floodlight กันน้ำ 100W ลูเมนสูงกลางแจ้ง
| แหล่งกำเนิดแสง: | เอพิสตาร์/ชิปบริดจ์ลักซ์/บริดจ์ลักซ์ |
|---|---|
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
| ครี (ra>): | 80 |
ราคาขายภายนอก 20w 30w 50w 100w 150w 200w 300w ไฟโฟลท์ IP67 โฮสติ้งอลูมิเนียม AC220-240v ไฟโฟลท์ LED
| ชื่อสินค้า: | EK05 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Led Chip Ip66 Stand Alone แยกโคมไฟถนนแผงโซลาร์เซลล์ 6500k
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

