ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ commercial solar powered flood lights ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์สีขาวนวลเชิงพาณิชย์ 50 W 100 W 200 W
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทไฟ: | พลังงานแสงอาทิตย์,ประหยัดพลังงาน,โคมไฟติดผนัง,LED |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 |
Garden Led Solar Powered Flood Light IP66 แบตเตอรี่ควบคุมระยะไกล 100W 200W 300W
| ประเภทไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
25watt 40watt 60watt 100watt Solar Powered Flood Lights โคมไฟน้ำท่วมกลางแจ้งแบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อลูมิเนียมอัลลอยด์พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วม |
|---|---|
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชม |
170lm / W ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งลูเมนสูงนำน้ำท่วมไฟกระพริบหลอดไฟ 150 วัตต์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
100 W 150 W 200 W LED Solar Outdoor Flood Lights ผู้สร้างไฟโปรเจคเตอร์แบบติดตั้งบนพื้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์พร้อมเซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหว |
|---|---|
| พลัง: | 50W/100W/200W/300W |
| คำสำคัญ: | ไฟน้ำท่วม DC พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำกลางแจ้ง |
ดำ SMD2835 ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Super Bright 100W 17000lm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| วัตต์: | 100 |
60 W 100 W 200 W LED โซลา น้ำท่วมไฟกลางแจ้ง ความปลอดภัย Powered Commercial Landscape Warm White
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | น้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | 6V |
30w 172 * 201 * 41 มม. น้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับภูมิทัศน์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
Super Bright 60W 190 * 219.5 * 45 มม. ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 170 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 5V |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |

