ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ commercial solar powered flood lights ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
แสงฉุกเฉิน LED 100W สําหรับการตั้งแคมป์ เดินทางตกปลาในสีดํา
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+พีซี |
|---|---|
| การใช้งานที่แนะนำ: | โกดัง, อุตสาหกรรม, ค้าปลีก |
| มุมมอง: | 90 |
แสงดวงอาทิตย์ แสง LED แสงกลางแจ้ง แสงเซ็นเซอร์การเคลื่อนไหวกันน้ํา แสงอลูมิเนียมทนทาน แสงประหยัดพลังงาน แสงสวน แสงที่จอดรถ แสงโกดัง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| พลัง: | 500W |
150W LED Flood Light การติดตั้งง่าย การออกแบบขนาดเล็ก ประหยัดพื้นที่ แสงฉายกลางแจ้ง ประหยัดพลังงาน แสงสว่างสว่างสําหรับสวน สวนเก็บสินค้าและอื่น ๆ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จีเค-พี |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| พลัง: | 50W-600W |
SMD IP65 กันน้ํา ไฮลูเมน สนามสปอร์ต สนามสปอร์ต สมาธิ Ultra Slim 20w 30w 50w 100w 200w แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IK03-E2 |
|---|---|
| การรับประกัน: | 5 ปี |
| ทีเอชดี: | <12% |
KCD Outdoor Super Brightness Floodlight ไฟฉายสูง IP67 100w 200w 300w 400w 500w 600w โซลาร์ชาร์จได้
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จ: | 6-8 ชม |
กันน้ำ IP66 Integrated 20W Solar Sensor Light พลังงานสูงสำหรับโรงงานถนนสวนที่สดใส
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
ระบบรีโมทคอนโทรล อินทิเกรต ด้านนอก LED Street Light 300watt 400watt โซลาร์สตรีทไลท์ All In One ด้วยแบตเตอรี่ใหญ่
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | สีขาวนวล 6500K |
| วัสดุของกระเป๋าไฟ: | อลูมิเนียมสลัด |
ความสว่างสูง ระยะเวลาการทํางานยาว ภายนอก 50W 100W 150W 200W 250W 300W แบตเตอรี่แสงสว่างทางถนนแสงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
EMC 100 วัตต์ All In One Solar Street Light สำหรับ Office School
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
สนามแบดมินตัน 170lm / W Industrial LED High Bay Light
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 220-240V |
|---|---|
| โคมไฟส่องสว่างฟลักซ์ (lm): | 100-110lm / w |
| CRI (Ra>): | 80 |

