ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ commercial solar powered flood lights ] การจับคู่ 38 ผลิตภัณฑ์.
KCD 3 ปี การรับประกัน IP67 400w 500w จีนผู้ผลิต LED ไฟฟ้าแสงอาทิตย์ 12v ไฟฟ้าแสงแสงสําหรับสนาม 1500w
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| การจัดอันดับ IP: | IP65 |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
EK02 Slim 30W 240V Led Blet น้ำท่วมไฟ Super Brightness
| ประเภท: | ประหยัดพลังงานไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | ชิป LED กำลังสูง |
| 404 Not Found: | ความสว่างสูง |
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
IP65 20W 30W 50W SMD2835 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานสูง super brigh กันน้ำใช้ได้ทุกที่ 100 วัตต์
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
150W กลางแจ้งกันน้ำ LED น้ำท่วมไฟ Alminum ที่อยู่อาศัยกีฬาแสงสว่างสูง
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
All In One High Power Street Light 200w 300w 400w LiFePO4 ระบบแผงโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ABS ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| ไฟ LED: | 200W/300W/400W |
| ซีซีที(K): | 3000K ~ 3500K (สีขาวนวล) / 6000K-6500K (สีขาวนวล) |
แบตเตอรี่ลิธีียม 100w 150w All In One โซลารี LED Street Light Control แหล่งไฟฟ้าดวงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ตัวสีดำ 17000 Lumens ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง 50w 100w 200w 300w IP65
| วัตต์: | 50W/100W/200W/300W |
|---|---|
| เคลวิน: | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K/6700K |
| การรับประกัน: | 3 ปี |

