ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 60w remote control solar flood lights ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
451.5*174.5*70mm 170lm/W 30W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ ไฟถนน ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เชิงพาณิชย์เกรด commercial
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ทางสูง 60 วัตต์ 435.1 * 163.5 * 70 มม. ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไม่มีสายไฟ 6500K 30W All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
แบตเตอรี่ลิเธียมป้องกันการระเบิด 34000lm Solar Panel Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 170lm / w 20w พร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน กลางแจ้ง สถานการณ์ต่าง ๆ สวน ฯลฯ |
| ส่องสว่าง: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
200W Ip65 ชาร์จไฟได้ Led Solar Dusk To Dawn Floodlight กันน้ำ super bright สำหรับสวน
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
| มุมลำแสง (°): | 120 |
อลูมิเนียมแยกโคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งไฟถนน Led DC 300W 400W IP66
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| CCT (อุณหภูมิสี): | 3000K-6500K |
| วัสดุของตัวเรือน: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
Die Casting Aluminium LED Soalr Powered Flood Ligtht ประสิทธิภาพสูง 170lm / W EMC
| วัสดุกระป๋อง: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม: | รีโมท |
| เกรดกันน้ำ: | IP65 |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30W 60W 100W Zero Carbon
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

