ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 60w remote control solar flood lights ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
Slim Outdoor Ip65 400watt 500watt Solar Motion Flood Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| พลัง: | 50w/100w/200w/300w/400w/500w |
| ประเภทรายการ: | น้ำท่วมไฟ Led กลางแจ้งประหยัดพลังงาน |
IP65 ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แนวนอนกลางแจ้ง 100W 170lm / w
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90*130 |
| แหล่งกำเนิดแสงนำ: | Bridgelux |
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
KCD kcd ลูเมนสูงจีน smaret ประหยัดพลังงานความสว่างสูงนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
SMD2835 สนามกีฬาพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 25w 40w 60w 100w 200w
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ(lm/w): | 170 |
| แหล่งกำเนิดแสง: | SMD2835 |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
พื้นที่จอดรถบนถนน Walk Way ประสิทธิภาพสูง 6500K 60w Solar Led Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
IP66 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100W
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

