ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 60w remote control solar flood lights ] การจับคู่ 76 ผลิตภัณฑ์.
SMD 3030 100w 12V 10kg ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
CE RoHS ที่จอดรถพื้นที่รีโมทคอนโทรล IP65 50w 1100w 50w 200w
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง: | rvice: การออกแบบแสงสว่างและวงจร, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | AC85-265V |
50W - 300W กันน้ํา LED แสงน้ําท่วม เซ็นเซอร์ความปลอดภัย แสงน้ําท่วมแสงอาทิตย์ สําหรับผนังภายนอก
| ชื่อสินค้า: | น้ำท่วมเซ็นเซอร์รักษาความปลอดภัยพลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะอลูมิเนียม+ซิลิคอนโมโนคริสตัลลิน |
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
7500lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 50 วัตต์ในตัว 90 ° Beam Anglec กันน้ำ IP65 ไฟพลังงานแสงอาทิตย์ที่สว่างมากเป็นพิเศษสำหรับถนน for
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ฟาร์ม 6V อินพุต 60Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | แสงอาทิตย์ |
High Lumens Separate SMD 100Watt ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำ IP65 การเปิดรับแสงช่วงกว้าง
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
100Watt 150Watt 50000h LED Flood Light พร้อมแผงโซลาร์เซลล์
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
กันน้ำ IP66 Integrated 20W Solar Sensor Light พลังงานสูงสำหรับโรงงานถนนสวนที่สดใส
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ไฟ LED แนวนอน 20w 30W 40W RoHS Ip65
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
แบตเตอรี่ LiFePO4 IP65 6500K 100w Solar Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

