ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
30W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ที่จอดรถเหนี่ยวนำโคมไฟถนน
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แอปพลิเคชัน: | ROAD สถานการณ์ต่างๆ |
สนามบาสเก็ตบอล 12Volt SMD 100W ไฟถนน LED กันน้ำ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไม่มีสายไฟ 6500K 30W All In One Solar LED Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำอลูมิเนียม 100W ทั้งหมดในหนึ่งแบตเตอรี่ LiFePO4 170lm / W
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| แบบฟอร์มการติดตั้งไฟ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
60W คูลไวท์ 211.5 * 251.5 * 41 มม. น้ำท่วมไฟพลังงานแสงอาทิตย์
| พลัง: | 20w 30w 60w 100w 200w |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170lm/w |
ที่อยู่อาศัยอลูมิเนียม IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100 วัตต์กันน้ำ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
แบตเตอรี่ลิธีียม 100w 150w All In One โซลารี LED Street Light Control แหล่งไฟฟ้าดวงอาทิตย์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผ่นแสงอาทิตย์ 18V80W ((มโนคริสตัลซิลิคอน) |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียม 12.8V 30AH |
| ฟังก์ชันเฉพาะ: | การถกฝุ่นและทําความสะอาดหิมะแบบอัตโนมัติ |
IP65 น้ำท่วมไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งอลูมิเนียม 20W 30w 50w 100w 150w 200w
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
Brigdelux 5050 100W 170lm / W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
ไฟถนน Led 50 วัตต์กันน้ำที่จอดรถ AC Bright N Scale
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |

