ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 100w solar parking lot lights ] การจับคู่ 149 ผลิตภัณฑ์.
IP65 พลังงานสูง All In One Solar Street Courtyard Light 2700K CCT
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง CAD อัตโนมัติการติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 85-265V |
สวนไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ 30w 60w 100w Super Bright Security Long Life IP67
| พิมพ์: | ไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อุณหภูมิสี (cct): | 3000~6500k |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม+กระจกนิรภัย |
แบตเตอรี่ LiFePO4 IP65 6500K 100w Solar Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |
SMD 2835 LED พลังงานแสงอาทิตย์น้ำท่วมไฟ 100 W พลังงานสูงกันน้ำอายุการใช้งานยาวนาน
| ไลท์เซเรียร์: | TK09 ไฟฟลัดไลท์พลังแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
ดำ SMD2835 ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์ Super Bright 100W 17000lm
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียม |
| วัตต์: | 100 |
Smd 2835 ลูกปัด IP65 ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว 6500K Ra70
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| แบบฟอร์มการติดตั้งไฟ: | ไฟถนนโซลาร์ |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
พื้นที่จอดรถบนถนน Walk Way ประสิทธิภาพสูง 6500K 60w Solar Led Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
โมโนแพนล์ IP67 โปรเจคเตอร์ แสงฉายแสงแสงอาทิตย์ เซ็นเซอร์ แสงฉายแสง 5000 ลูเมน 100w
| ชนิดไฟ: | ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 60w/100w/150w/200w/300w/400w/500w |
| โวลเตชั่น: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
IP65 130lm / w 100W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภท: | การประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| เกรด IP: | IP65 กันน้ำ |

