ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 waterproof led flood light ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
โคมไฟต้นไม้กลางแจ้งนำแสงน้ำท่วม 20W 30W 50W 100W 150W 200W IP66
| พิมพ์: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
สวน SMD RoHS CE IP66 กันน้ํา โปรเจคเตอร์ เซนเซอร์การเคลื่อนไหว 50w 100w 200w สนามกีฬา สนาม LED ไฟฟ้าลื่นกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | EK05-E |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Anti Glare Shade Cooling IP66 ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง 100Watt รับประกัน 5 ปี
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V/100-277V 50-60Hz |
|---|---|
| วัตต์: | 100W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 100-110LM/W |
OEM ODM SMD IP66 น้ำท่วมไฟ LED บางเฉียบ 200 วัตต์สูง Lumens สนามบาสเกตบอลใหม่สินค้าขายดี Etl Outdoor
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| เกรด IP: | กันน้ำ IP66 |
| สี: | เงิน |
กันน้ำ Ip66 กลางแจ้งทนความร้อน 100w นำน้ำท่วมไฟ
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ความสว่างสูง 600W Led Flood Light กันน้ํา IP66 10W 50W 100W 200W 300W 400W 500W แกรฟีน Led Reflector Lights
| ชื่อสินค้า: | EK05-E |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน ((°C): | -10℃ ~ +50℃ |
Bridgelux Smd IP66 200w ไฟถนน LED กันน้ำพร้อมเสา
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
ROHS High Lumenes Ip66 80lm / W ไฟ LED น้ำท่วมกลางแจ้ง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง (lm / w): | 80 |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
KCD มินิ ระยะไกล 20w 50w 100w เซนเซอร์การเคลื่อนไหว RGB SMD ดีไซน์ใหม่ IP66 แผ่นสะท้อนแสงกลางแจ้ง LED แสงน้ําท่วม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟ LED น้ำท่วม |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 35,000 ชม |
| ทีเอชดี: | <12% |

