ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ ip66 waterproof led flood light ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
สนามเทนนิสโคมไฟสปอร์ตไลท์ LED Flood Light Ip66 สำหรับสวนสาธารณะ
| ครี (ra>): | 80 |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
170lm / W Pf0.9 100w ไฟน้ำท่วมกลางแจ้งพลังงานแสงอาทิตย์
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| มุมลำแสง (°): | 90 |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กลางแจ้งทั้งหมดในที่เดียว 300W 51000 Lumen CRI80
| วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
|---|---|
| สไตล์: | ทันสมัย |
| การใช้งาน: | คลังสินค้า, โรงรถ, โรงงาน, การประชุมเชิงปฏิบัติการ, โรงยิม, ฯลฯ |
SMD2835 สนามกีฬาพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการ 25w 40w 60w 100w 200w
| ซีอาร์ไอ: | >80 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ(lm/w): | 170 |
| แหล่งกำเนิดแสง: | SMD2835 |
ความสว่างสูงกันน้ำ Ip67 200w Solar Led Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบใช้พลังงานสูง 100 วัตต์พร้อม Motion Sensor Outdoor Dusk To Dawn
| ไฟ LED: | 100W/200W/300W |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง LED: | 170LM/W |
| CCT: | 3000K-6000K |
กันน้ำ IP66 Integrated 20W Solar Sensor Light พลังงานสูงสำหรับโรงงานถนนสวนที่สดใส
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | บริดจ์ลักซ์ |
โคมไฟลูเมนสูง Ip66 300w Ring Solar Floodlight
| คะแนน IP: | IP65 |
|---|---|
| มุมลำแสง (°): | 90 * 130 |
| แหล่งกำเนิดแสง Led: | นำ |
ตัวเรือนอลูมิเนียมสีเงินบางเฉียบ 50w Led Floodlight Ip66 กันน้ำ 10KV 200 วัตต์สำหรับสนามบาสเก็ตบอลในสวน street
| ประเภท: | น้ำท่วมไฟ LED กลางแจ้ง |
|---|---|
| ชิป LED: | SMD2835 |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม + กระจกนิรภัย |
อลูมิเนียม 200W 300W IP66 ไฟถนนเสากลางแจ้ง SMD ชิปแบรนด์แสงช่วงกว้างพลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การออกแบบแสงและวงจร |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | DC 12V |

