ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminium housing led street light ] การจับคู่ 30 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน led ประหยัดพลังงานตัวเรือนอะลูมิเนียม
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
ไฟถนน LED ทันสมัยกลางแจ้ง
| Place of Origin: | Guangdong, China |
|---|---|
| Applications: | outdoor |
| Color Temp: | 3000-6500K |
120lm/w ไฟถนน LED กันน้ำ 50watt 100watt 150watt อลูมิเนียม Housing
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,ถนน,กลางแจ้ง,สวน |
| คำสำคัญ: | เลนส์ออปติคอลกลางแจ้ง 20w / 30w / 50w / 100w นำไฟถนน |
KCD คลาสสิก Performance Safety ไฟฟ้า ตัดอัด อลูมิเนียม Housing ประสิทธิภาพ กันน้ํา Slim 150w Smart LED Street Light
| การใช้งาน: | ไฟถนนแอลอีดี |
|---|---|
| เกรดกันน้ำ: | กันน้ํา IP65 |
| ชีวิต ใน งาน: | >50000H |
KCD 30w 50w 100w 150w ตัดอัลลูมิเนียมเรือนกระจกแสงกลางแจ้ง AC Smart กันน้ํา LED Street Light ราคา 50w
| การใช้งาน: | ไฟสตรีท LED |
|---|---|
| เกรดกันน้ํา: | IP65 |
| การติดตั้ง: | ติดเสา |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 100w 150w 200w อลูมิเนียม Outdoor Ip65
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
ลูเมนสูงกลางแจ้ง Ip65 150 วัตต์ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
High Lumen All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ IP65 100 วัตต์สำหรับบริเวณที่จอดรถในสวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กลางแจ้ง IP65 กันน้ำ 20w 40w 60w ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งเดียว |
|---|---|
| วัสดุตัวโคม: | อลูมิเนียม + พีซี |
| โมดูล: | 3 โมดูล |
KCD สวน 50W 100W 150W 200W 300W 250lm/w SMD 3030 โปรเจคเตอร์ กันน้ํา โมเดิร์น ไฟไฟฟ้า โคมไฟ LED
| สถานที่กำเนิด: | สถานที่กำเนิด กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |
สถานที่จอดรถ ด้านนอก LED Street Light 50W 100W 150W 200W ถนน
| ปรับ: | 90 องศา |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนนกลางแจ้ง |
| อุณหภูมิสี: | 3000-6500k |

