ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ aluminium housing led street light ] การจับคู่ 30 ผลิตภัณฑ์.
KCD ความสว่างสูงกันน้ำ ip65 ตัวควบคุมสมาร์ทถนนกลางแจ้ง 100w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ความสว่างสูง 80W 10000lm อลูมิเนียมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC85-265V |
3000k LED พลังงานสูงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์เสาไฟฟ้าโซลาร์เซลล์ติดตั้ง 30watt 60watt 100watt
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | กันน้ำ IP65 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
CE กันสนิม 170lm / W 30w Led Solar Street Light
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
Landscape Dusk To Dawn 17000lm Solar Street Light 100w
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
RoHS Explosion Proof 170lm / W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ไฟถนนควบคุมระยะไกล IP65 30W พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
กันสนิม 50W 60W 100W 180W ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 5V / 6V |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W LED กันน้ำ IP65 พลังงานสูง
| ใบสมัคร: | ถนนทางหลวงกลางแจ้งลานการ์เด้น |
|---|---|
| คะแนน IP: | IP65 |
| CRI (Ra>): | 85 |
20 W 30 W 60 W High Power Solar Street Light LED Roadway lamp Daylight Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED แบบบูรณาการ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W/200W/300W/400W |
| คำสำคัญ: | โคมไฟ High Lumen Outdoor LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |

