ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street light 500w ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |
KCD ร่างทนทาน ภายนอก ทางด่วน ทางเดิน กันน้ํา IP65 400W 500W ทั้งหมดในหนึ่ง โซลาร์สตรีทไลท์ โซลาร์อินดูคชั่น
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ถนน |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One 60 วัตต์ 500 วัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โครงการทั้งหมดในหนึ่งไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 5-6 ชั่วโมง |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One IP65 เซ็นเซอร์เรดาร์ ABS พลังงานสีเขียว 200 W 300 W 400 W
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
1000w 5000w All In One LED Solar Para Exterior 500w 90w 300w 100w แสงถนน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
Bridgelux ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ลิเธียม All In One Outdoor 500w 1000w โคมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
| วัสดุตัวโคมไฟ: | ABS |
20 W 30 W 60 W High Power Solar Street Light LED Roadway lamp Daylight Control
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED แบบบูรณาการ ไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พลัง: | 100W/200W/300W/400W |
| คำสำคัญ: | โคมไฟ High Lumen Outdoor LED ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
Garden Roadway ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบอัตโนมัติ All In One พร้อม Sensor Motion 300 วัตต์ 400 วัตต์
| แบบอย่าง: | พยายาม |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | 2700-6500K |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ Cri80 All In One 6000k 20w 60w 200w 300w
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ครี (ra>): | 80 |

