ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ all in one solar street light 500w ] การจับคู่ 32 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน Ip65 ไฟแสงแสงอาทิตย์แบบกันน้ําภายนอก 400w ผสมรวม All In One LED ไฟแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสงแสง
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
SMD 2835 KCD แอนเนอร์ LED Street Lamp All In One IP65 นอก 50w 100w 150w 200w 300w 2000 วัตต์ โซลาร์สตรีท ไลท์
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโน |
|---|---|
| ประเภทชิป LED: | เอสเอ็มดี 2835 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
All In One High Power Street Light 200w 300w 400w LiFePO4 ระบบแผงโซลาร์เซลล์แบบบูรณาการ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ABS ทั้งหมดในไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่งดวง |
|---|---|
| ไฟ LED: | 200W/300W/400W |
| ซีซีที(K): | 3000K ~ 3500K (สีขาวนวล) / 6000K-6500K (สีขาวนวล) |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์อลูมิเนียมอุตสาหกรรม 60w 100w 500w พร้อมเสา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 100W |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
ขายปลีก อลูมิเนียมบ้าน ทั้งหมดในหนึ่ง โคมไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ ถนนกลางแจ้ง 200W 300W 400W 500W แสงสวน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง,สวน,ถนน,ฯลฯ |
ขายปลีก อลูมิเนียมบ้านทั้งหมดในหนึ่ง โคมไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์
| Light source: | LED |
|---|---|
| Working lifetime(hour): | 30000 |
| Application: | Outdoor,garden,road,etc |
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์กันน้ำอลูมิเนียม 100W ทั้งหมดในหนึ่งแบตเตอรี่ LiFePO4 170lm / W
| สี: | สีเทา |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| แบบฟอร์มการติดตั้งไฟ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
IK08 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ในตัว All In One รับประกัน 3 ปี 170lm / w
| พลัง: | 300W/400W/500W |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | พยายาม |
| คะแนนไอพี: | IP65 |
KCD ระยะไกลประหยัดพลังงาน 400w 500w IP65 กันน้ําภายนอก All In One แสงแสงอาทิตย์ LED Street Light
| มุมขั้ว: | 90° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C~+50°C |
ไฟถนน LED กลางแจ้ง 30W 50W 100W 150W พลังงานแสงอาทิตย์
| แอปพลิเคชัน: | ถนน, ทางหลวง, กลางแจ้ง, ลาน, สวน |
|---|---|
| คะแนนไอพี: | IP65 |
| ไคร (รา>): | 85 |

