ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 90w solar powered led street lights ] การจับคู่ 27 ผลิตภัณฑ์.
30W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์พร้อมแผงโซลาร์เซลล์ที่จอดรถเหนี่ยวนำโคมไฟถนน
| วัสดุตัวโคมไฟ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
| แอปพลิเคชัน: | ROAD สถานการณ์ต่างๆ |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
90w Monocrystalline Solar Street Light LiFePO4 แบตเตอรี่ 3.2V 15Ah อัตราการแปลงสูง
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูง 120w ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 6500K Smd 2835 ไฟถนน LiFePO4 20Ah แบตเตอรี่
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
KCD ราคาขายส่ง CE RoHS โคมไฟถนน Led 80w 90w 150w 240w 250w 500w 800w 900w ไฟถนน
| ชื่อสินค้า: | 100W Led Street Light แสงไฟถนน |
|---|---|
| รายการ: | ไฟถนน LED |
| พิมพ์: | High Lumens Waterpoof IP65 ไฟถนน LED |
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
ประหยัดพลังงาน 10W 20W 50W 60W 90W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

