ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 90w solar powered led street lights ] การจับคู่ 27 ผลิตภัณฑ์.
SMD5730 DC 6V ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Smart Integrated
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
CRI80 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบ Monocrystalline 30 w 60 w 90 w 120 w
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| สี: | สีดำ |
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
1000w 5000w All In One LED Solar Para Exterior 500w 90w 300w 100w แสงถนน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
ทางหลวง ถนนสาธารณะ ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ 30w 90w 200w อลูมิเนียมอัลลอยด์ IP65 6000k
| อายุการใช้งาน: | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกันไฟ LED น้ำท่วม: | 3 ปี |
| โหมดการทำงาน: | เซ็นเซอร์ PIR และการควบคุมแสง |
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |
ถนนสาธารณะทางหลวงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงแยกเป็นสองส่วน 30w 90w 6000k
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| IP Rating: | IP65 |
KCD kcd ลูเมนสูงจีน smaret ประหยัดพลังงานความสว่างสูงนำไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | เค้าโครง Agi32, เค้าโครง CAD อัตโนมัติ, การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |
Motion Sensor ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวม 2700-6500K SMD ลูกปัด 170lm / W
| ชื่อสินค้า: | รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/6500K |
| อัตรา IP: | IP65 กันน้ำกลางแจ้ง |
DC 6V ประสานแสงแสงอาทิตย์ 90w 15300 ลูเมน Smd Beads 5V 12W โคมไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์
| ความดันทางเข้า: | ไฟฟ้ากระแสตรง 6V |
|---|---|
| พลังงาน: | 90W |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 15300ลูเมน |

