ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 90w all in one solar led street light ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
17000lm All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ความสว่างสูง 120w 250w 300w
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในที่เดียว ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| การใช้งาน: | สตรีท โร้ด การ์เด้น สแควร์ |
| เวลาในการชาร์จ: | 6-8 ชั่วโมง |
Super Slim All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 100w 200w 300w ความสว่างสูงกลางแจ้ง
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ (lm/w): | 170 |
อลูมิเนียมอัลลอยด์ All In One ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 20w 60w 300w 170lm / w
| แอปพลิเคชัน: | ถนน,กลางแจ้ง,ทางหลวง,ลาน,สวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน (℃): | -20 - 50 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
SMD5730 DC 6V ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen Smart Integrated
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (V): | DC 6V |
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
CRI80 ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบ Monocrystalline 30 w 60 w 90 w 120 w
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ |
| สี: | สีดำ |
150w 200w 250w 300w รวมทั้งหมดในหนึ่งไฟ LED พลังงานแสงอาทิตย์
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |
6000k 100w 200w 300w 500w ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบ All In One High Lumen IP66 Waterproof
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IP65 30w 60w 90w เซ็นเซอร์ตรวจจับความเคลื่อนไหวทั้งหมดในหนึ่งไฟถนน led พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แผงเซลล์แสงอาทิตย์: | โมโนคริสตัลลีน ซิลิคอน 6V |
| แอปพลิเคชั่น: | สวน, ถนน, ลาน, ไฟถนน ฯลฯ |
Motion Sensor ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวม 2700-6500K SMD ลูกปัด 170lm / W
| ชื่อสินค้า: | รวมไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ส.ป.ก: | 3000K/4000K/6500K |
| อัตรา IP: | IP65 กันน้ำกลางแจ้ง |
พื้นที่จอดรถบนถนน Walk Way ประสิทธิภาพสูง 6500K 60w Solar Led Street Light
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
|---|---|
| พิมพ์: | ประหยัดพลังงานไฟถนน Led กลางแจ้ง |
| IP เกรด: | IP65 กันน้ำ |
6M 80M Pole Integrated IP67 80W 90W ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ไฟถนน led กลางแจ้ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | ไฟ LED |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | AC220-240V |

