ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เนลตัน อัลเวส ซิลวาผลิตภัณฑ์ที่น่าทึ่งจาก KCD ฉันสั่งซื้อไฟน้ำท่วมพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมากให้กับพวกเขา และได้รับยอดขายที่ดีและได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นั้น พวกเขาเป็นมืออาชีพมากในผลิตภัณฑ์ lighitng กลางแจ้ง พวกเขาทำผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของฉัน และเน้นรายละเอียด KCD เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือที่สุดเท่าที่ฉันเคยเห็นมา -
อ.อาเหม็ด เอลมอร์การทำงานกับ KCD เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ฉันสั่งซื้อไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์จำนวนมาก และพอใจกับคุณภาพของมัน สินค้าตรงตามที่โฆษณา ลูกค้าของฉันชอบผลิตภัณฑ์เหล่านี้มาก เลยแนะนำให้ท่านไหนอยากได้ไฟถนนโซล่าเซลล์มาซื้อของจาก KCD ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน
คำหลัก [ 90w all in one solar led street light ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ขนาด 170lm / w 20w พร้อมระบบควบคุมความเข้มอัตโนมัติ
| ประเภทรายการ: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ถนน กลางแจ้ง สถานการณ์ต่าง ๆ สวน ฯลฯ |
| ส่องสว่าง: | 170 ลูเมน/วัตต์ |
กันระเบิด 3.2V LiFePO4 แบตเตอรี่ ไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ LED ไฟฟ้าถนน 30 W 60 W 90W 120 W
| เวลาคายประจุ: | 10-12ชม |
|---|---|
| อัตราไอเค: | Ik10 |
| อัตราการกันน้ำ: | IP 65 กันน้ำ |
170lm / w ไฟถนน LED พลังงานแสงอาทิตย์ 60 วัตต์ 90 วัตต์ 200 วัตต์ที่จอดรถกลางแจ้งพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนในตัว
| เรตติ้งไอพี: | IP65 |
|---|---|
| ประเภทรายการ: | ไฟถนน |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง): | 50000 |
1000w 5000w All In One LED Solar Para Exterior 500w 90w 300w 100w แสงถนน
| แหล่งแสง: | LED |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ |
| อายุการทํางาน ((ชั่วโมง): | 50000 |
IP65 Outdoor High Power All In One Led Solar Street Light อลูมิเนียม สันทนทาน IK10 ป้องกันด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| พลังงาน: | 30W/60W/90W/120W |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการส่องสว่าง: | 170 ลบ.ม./ตร.ว |
| แหล่งแสง: | ชิป SMD |
ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ LED พลังงานสูง 120w ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 6500K Smd 2835 ไฟถนน LiFePO4 20Ah แบตเตอรี่
| คุณสมบัติ: | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| วัตต์: | 30W/60W/90W/120W |
| วัสดุตัวเครื่อง: | เอบีเอสคุณภาพสูง |
ถนนสาธารณะทางหลวงไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์พลังงานสูงแยกเป็นสองส่วน 30w 90w 6000k
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (v): | DC 6V |
| IP Rating: | IP65 |
60W 90W 250W 15000lm ไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์สูง
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 12V |
ประหยัดพลังงาน 10W 20W 50W 60W 90W โคมไฟถนนพลังงานแสงอาทิตย์ในตัว
| บริการโซลูชันแสงสว่าง: | การติดตั้งโครงการ |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง: | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า (V): | 6V |

